Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền vị trí vàng, gần cầu Rạch Miễu, thích hợp kinh doanh tại Bình Đức, Châu Thành

Ngày đăng: 17/09/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán đất mặt tiền tại vị trí đắc địa ở Bình Đức, Châu Thành, Tiền Giang (nay thuộc Đồng Tháp).
Diện tích đất là 9m x 36m, loại đất cây lâu năm.
Vị trí vàng:
- Kế bên cổng 1 Đồng Tâm.
- Cách cầu Rạch Miễu chỉ 300m.
- Đường lớn, dân cư sầm uất, giao thương nhộn nhịp.
Thích hợp mở kho bãi, kinh doanh đa ngành hoặc đầu tư sinh lời lâu dài.
Giá bán: 3.7 tỷ (có bớt lộc).
Liên hệ ngay: 0366564586 - Tiên Hà để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

036 656 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Chiều sâu 36m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

324 m²
11,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
X. Bình Đức, H. Châu Thành, T. Tiền Giang
TH

Tien Ha

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền vị trí vàng, gần cầu Rạch Miễu, thích hợp kinh doanh tại Bình Đức, Châu Thành - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.