Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền 133m2, 3,4 tỷ Quốc Lộ 1A, Thân Cửu Nghĩa, Châu Thành, Tiền Giang, giá siêu hời

Ngày đăng: 11/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu đất nền tại Quốc Lộ 1A, Thân Cửu Nghĩa, Châu Thành, Tiền Giang với diện tích 133m2 và giá chỉ 3,4 tỷ VND. + Diện tích 133m2, thoáng mát, dễ dàng thiết kế theo ý thích. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. + Khu vực dân cư đông đúc, thuận lợi cho việc sinh sống và đầu tư. + Đường rộng rãi, giao thông thuận tiện cho việc di chuyển. Đất nền có phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Vị trí thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Kim Ngân 0708981768

Xem thêm

Liên hệ:

070 898 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3,4 tỷ

133 m²
25,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Thân Cửu Nghĩa, H. Châu Thành, T. Tiền Giang
KN

Kim Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền 133m2, 3,4 tỷ Quốc Lộ 1A, Thân Cửu Nghĩa, Châu Thành, Tiền Giang, giá siêu hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.