Bán đất ở tam hạp, thị trấn châu thành

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất có nhà cũ có thể cho thuê hoặc tu sữa lại... Đất chính chủ. Có sổ hồng. DIỆN TÍCH: ngang 7m x dài 60m

Xem thêm

Liên hệ:

094 453 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

425 m²
3,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Tt. Châu Thành, H. Châu Thành, T. Tây Ninh
B

Bảo

Chính chủ

* Lưu ý: Bài viết Bán đất ở tam hạp, thị trấn châu thành - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.