Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư giá tốt cách ubnd xã tầm vu chỉ 2,5km

Ngày đăng: 20/09/2025

4.1
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT THỔ CƯ GIÁ TỐT CÁCH UBND XÃ TẦM VU CHỈ 2,5KM Vị trí: Đất nằm cách UBND xã Tầm Vu chỉ 2,5km, đường ô tô vào tận nơi, thuận tiện di chuyển. Diện tích: 19 x 21m, cạnh 17m Công nhận: 362m² đất thổ cư Giá bán: 990tr (còn thương lượng trực tiếp cho khách thiện chí). Pháp lý rõ ràng, sổ riêng. Thích hợp xây nhà vườn, an cư lâu dài hoặc đầu tư sinh lời. Liên hệ 0931366338 để xem đất thực tế!

Xem thêm

Liên hệ:

093 136 ****

Vị trí bản đồ

990 triệu

362 m²
2,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Dương Xuân Hội, H. Châu Thành, T. Long An
TC

Tô Thành Công

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư giá tốt cách ubnd xã tầm vu chỉ 2,5km - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.