Tin đăng đã hết hạn.

Bán 1016m2 đất lúa đường Trạm Bơm ( Dĩ An ) thuộc Hoà Phú , Châu Thành _ Diện Tích : 13.4 x 79.8m2

Ngày đăng: 03/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Bán 1016m2 đất lúa đường Trạm Bơm ( Dĩ An ) thuộc Ấp 5 , Hoà Phú , Châu Thành , Long An. . Địa chỉ mới : Xã Vĩnh Công , Tỉnh Tây Ninh. . Diện Tích : 13.4 x 79.8m2. . Giá : 1 tỷ 500 triệu. - Khu vực cho chuyển thổ, view kênh mát mẽ , khu dân cư đông đúc. - Cách TP Tân An 3km , cách 827A chỉ 900m , cách 827B 1.5km. - Thích hợp làm nhà vườn nghĩ dưỡng , đầu tư. Liên Hệ : 0336506382 ( tư vấn ).

Xem thêm

Liên hệ:

033 650 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,4m

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

1.016 m²
1,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 827A, X. Hòa Phú, H. Châu Thành, T. Long An
NP

Nguyễn Tấn Phát

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 1016m2 đất lúa đường Trạm Bơm ( Dĩ An ) thuộc Hoà Phú , Châu Thành _ Diện Tích : 13.4 x 79.8m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.