Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại ĐT 827A, Thuận Mỹ, Châu Thành, Long An, 28 tỷ, 2058 m2, đẹp, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 15/07/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất tại ĐT 827A, xã Thuận Mỹ, huyện Châu Thành, tỉnh Long An với diện tích 2058 m2. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Điểm đặc biệt: + Mặt tiền rộng 21m dài 98 vuông vức 2 mặt tiền, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh và phát triển dự án. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. + Vị trí đất có phong thủy tốt, hứa hẹn mang lại nhiều tài lộc cho gia chủ. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Le Dat, 0984259958

Xem thêm

Liên hệ:

098 425 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

28 tỷ

2.058 m²
13,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 827A, X. Thuận Mỹ, H. Châu Thành, T. Long An
LD

Le Dat

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại ĐT 827A, Thuận Mỹ, Châu Thành, Long An, 28 tỷ, 2058 m2, đẹp, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.