Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền đẹp xuất sắc tại KDC Chợ Tắc Cậu, 390 triệu, 87m2

Ngày đăng: 12/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Đất nền nằm trong KDC Chợ Tắc Cậu, Đường Quốc lộ 63, Xã Bình An, Huyện Châu Thành, Kiên Giang. Diện tích 87m2, giá chỉ 390 triệu VND. - Mặt tiền 5m, đường vào rộng 7m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. - Khu vực dân cư đông đúc, phù hợp cho việc đầu tư hoặc xây nhà ở. - Hạ tầng hoàn chỉnh, điện âm, nước máy, đường trải nhựa 8-10m, vỉa hè 3m. Thông tin dự án: - Vị trí: ấp An Phước, xã Bình An, huyện Châu Thành, tỉnh Kiên Giang. - Chủ đầu tư: Khu dân cư Chợ Tắc Cậu. - Tiện ích: Chợ bách hoá Tắc Cậu, Cảng Cá lớn nhất miền Nam, cụm công nghiệp An Bình 30ha, trường học, trạm y tế, chợ Bình An, bến xe bus. - Quy mô: Hơn 4.7ha với 269 lô đất nền (diện tích từ 100 đến 220m²). Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết behai doan 0985618418

Xem thêm

Liên hệ:

098 561 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

390 triệu

87 m²
4,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu dân cư Chợ Tắc Cậu (KDC An Bình mở rộng), Đ. Quốc lộ 63, X. Bình An, H. Châu Thành, T. Kiên Giang
ĐH

Đoàn Hai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền đẹp xuất sắc tại KDC Chợ Tắc Cậu, 390 triệu, 87m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.