Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất ngay cầu Rạch Miễu 2 tại Châu Thành, Bến Tre, hơn 30m mặt tiền đường, diện tích 756m2

Ngày đăng: 29/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Xã Phú Túc, Châu Thành, Bến Tre với diện tích 756m2, giá 6,5 tỷ VND. + Mặt tiền rộng 30m, ngõ vào 12m, thuận tiện cho việc di chuyển và phù hợp cho các hoạt động kinh doanh. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. + Đất có phong thủy tốt, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. + Tiện ích xung quanh đầy đủ, không gian thoáng đãng và yên tĩnh. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết, gọi 0906465946 gặp Duy

Xem thêm

Liên hệ:

090 646 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

756 m²
8,6 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất ngay cầu Rạch Miễu 2 tại Châu Thành, Bến Tre, hơn 30m mặt tiền đường, diện tích 756m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.