Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiền quốc lộ 57, Châu Thành - đầu tư sinh lời đỉnh của chóp

Ngày đăng: 04/04/2025

7.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Đất mặt tiền Quốc lộ 57, ngay vòng xoay An Khánh, thị trấn Châu Thành, Bến Tre.
Diện tích siêu khủng 1.590m2, mặt tiền rộng 20m, nở hậu 35m.
Trên đất có sẵn nhà với 1 phòng khách, 2 phòng ngủ và 2 ki-ốt đang cho thuê, phía sau có vườn bưởi xanh mát.
Vị trí đắc địa, tiềm năng kinh doanh vô hạn.
Giá chỉ 9 tỷ cho cả thửa đất.
Liên hệ ngay 0827370046 để chốt kèo thơm!
Xem thêm

Liên hệ:

082 737 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Chiều sâu 35m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

9 tỷ

700 m²
12,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 57B, Tt. Châu Thành, H. Châu Thành, T. Bến Tre
TH

Thu Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiền quốc lộ 57, Châu Thành - đầu tư sinh lời đỉnh của chóp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.