Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiền đường nhựa An Khánh, Châu Thành - Vị trí đắc địa, giá chỉ 4,5 tỷ

Ngày đăng: 03/03/2025

6.5
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Chính chủ cần bán mảnh đất vàng mặt tiền đường nhựa tại xã An Khánh, huyện Châu Thành, Bến Tre.
Diện tích rộng rãi 1470m2 (30m x 52m), hướng Nam mát mẻ, trong đó có 100m2 đất thổ cư.
Vị trí siêu đẹp, ngay mặt tiền đường nhựa lớn của xã, gần cầu Rạch Miễu 1 và 2, giao thông cực kỳ thuận tiện. Thích hợp xây biệt thự vườn, nhà xưởng, hoặc đầu tư sinh lời.
Giá chỉ 4,5 tỷ (khoảng 3 triệu/m2), vẫn còn thương lượng cho khách hàng thiện chí.
Liên hệ ngay 0339558028 hoặc 0933685779 để xem đất và chốt kèo thơm này.
Xem thêm

Liên hệ:

033 955 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Chiều sâu 49m

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

1.470 m²
3,06 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiền đường nhựa An Khánh, Châu Thành - Vị trí đắc địa, giá chỉ 4,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.