Bán lô đất phù hợp nghỉ dưỡng! Chỉ 16tr/m2

Ngày đăng: 22/05/2026

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Khoảng 1 sào 4 (1414m2) đất xã Bình Giã, Tp. HCM (thuộc xã Quảng Thành, huyện Châu Đức, BRVT cũ). Giá 24 tỷ. - Khoảng 16m mặt tiền đường nhựa xe hơi đi thoải mái. - Khu dân cư, đất phủ hồng lên được thổ cư. - Cách trục đường chính Kim Long - Quảng Thành khoảng 90m, cách. Sai Gòn khoảng 90km, cách sân bay Long Thành khoảng 35km. - Thích hợp đề làm nhà vườn, nghỉ dưỡng.

Xem thêm

Liên hệ:

091 919 ****

Vị trí bản đồ

24 tỷ

1.414 m²
16,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Bình Giã, H. Châu Đức, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
T

Thắng

Chính chủ

* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất phù hợp nghỉ dưỡng! Chỉ 16tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.