Bán lô đất siêu khủng! 7500m2 ngay trung tâm Bình Giã

Ngày đăng: 22/05/2026

4.1
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Xã Bình Giã - TP. HCM. Bán lô đất 2 mặt tiền đường nhựa lớn 15 mét. 7500m2. - 1 mặt tiền 70, 1 mặt tiền 102met (trong đó có 100m2 thổ cư), 2 mặt tiền đường nhựa lớn 15m Bình Giã - Quảng Thành, xung quanh nhà dân ở kín tấp nập. Giá bán chỉ: 115 tỷ. Vị trí: Lô đất nằm mặt tiền đường nhựa 15m Bình Giã - Quảng Thành, cách trung tâm xã chỉ 800m, cách KCN Công nghệ cao (dự kiến) 3km, cách Biển Long Hải, Sân bay Long Thành 25km và cách Trung tâm TPHCM 75km. Tiện lợi: Lô đất nằm mặt tiền đường nhựa liên xã rộng lớn 15m, khu dân cư đông đúc, tiện kinh doanh, buôn bán, làm kho xưởng, xây phòng trọ hoặc để đầu tư sinh lời.

Xem thêm

Liên hệ:

091 919 ****

Vị trí bản đồ

115 tỷ

7.500 m²
15,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Bình Giã, H. Châu Đức, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
T

Thắng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất siêu khủng! 7500m2 ngay trung tâm Bình Giã - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.