Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất đẹp giá tốt khu phố kim giao, ngãi giao châu đức, br-vt

Ngày đăng: 01/10/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất ngay KCN Mesheng - Tiện ở và Làm việc - Khu phố Kim Giao, Thị Trấn Ngãi Giao, TP HCM. Vị trí: Ra Đường lớn Mỹ Xuân - Ngãi Giao 600m. Diện tích: 5m x 40m ( 199m2 ODT), có 60m2 thổ. Khu dân cư đông, tiện xây trọ... Hạ chỉ còn: 6,3tr/1m2. Giá: 1 tỷ 250 triệu( TL). LH: 0911119938 gặp Hoàng.

Xem thêm

Liên hệ:

091 111 ****

Vị trí bản đồ

1,25 tỷ

199 m²
6,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Tt. Ngãi Giao, H. Châu Đức, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NM

Nguyễn Công Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất đẹp giá tốt khu phố kim giao, ngãi giao châu đức, br-vt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.