Tin đăng đã hết hạn.

Đất Quảng Thành Châu Đức: Giá siêu mềm, đầu tư siêu lời

Ngày đăng: 01/10/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu đất nền sổ riêng, thổ cư tại Quảng Thành, Châu Đức với mức giá không thể hấp dẫn hơn: chỉ 350 triệu đồng!
Diện tích mỗi lô là 5m x 31m, trong đó có 80m2 thổ cư, đường bê tông rộng rãi, rất thích hợp để xây nhà ở.
Liên hệ ngay: 0948526331 để gặp chính chủ và chốt deal nhanh chóng!
Xem thêm

Liên hệ:

094 852 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định

Vị trí bản đồ

350 triệu

155 m²
2,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
X. Quảng Thành, H. Châu Đức, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
MT

MG Bđs Bi Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Quảng Thành Châu Đức: Giá siêu mềm, đầu tư siêu lời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.