Tin đăng đã hết hạn.

Bán 4.080m² đất Láng Lớn, mặt tiền đường chính Láng Lớn - Xà Bang. Giá 7 tỷ có TL

Ngày đăng: 26/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán 4.080m² đất Láng Lớn, mặt tiền đường chính Láng Lớn - Xà Bang. - Diện tích: 4.080m², có 300m² thổ cư. - Mặt tiền: 12m đường chính. - Vị trí: Sát bên UBND xã Láng Lớn, khu dân cư hiện hữu. - Lợi thế: Có suối bao quanh đất, nước chảy quanh năm, không khí mát mẻ, phù hợp kinh doanh, nghỉ dưỡng, làm homestay hoặc đầu tư lâu dài. - Giá bán: 7 tỷ (thương lượng). - Liên hệ: 0363777772

Xem thêm

Liên hệ:

036 377 ****

Vị trí bản đồ

7 tỷ

4.080 m²
1,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Láng Lớn - Xà Bang, X. Láng Lớn, H. Châu Đức, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
AL

Anh Nhạn Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 4.080m² đất Láng Lớn, mặt tiền đường chính Láng Lớn - Xà Bang. Giá 7 tỷ có TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.