Tin đăng đã hết hạn.

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu đất nền tuyệt vời tại xã Nghĩa Thành, huyện Châu Đức

Ngày đăng: 30/09/2025

7
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
Diện tích đất rộng rãi 10m x 50m, với 100m2 thổ cư, sẵn sàng cho bạn xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.
Đất có sổ hồng đầy đủ, pháp lý minh bạch, sang tên nhanh chóng.
Vị trí đắc địa:
- Mặt tiền đường nhựa rộng 2 làn xe, giao thông thuận tiện.
- Khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh.
- Gần trường Tiểu học Sông Cầu, tiện ích liền kề.
- Kinh doanh nhỏ lẻ ngay tại mặt tiền.
- Cách cổng Khu công nghiệp Sonadezi chỉ 1.5km, tiềm năng phát triển vượt trội.
- Kết nối dễ dàng với QL56 (300m) và Hương Lộ 2 (500m).
Giá bán hấp dẫn chỉ 2.550 tỷ đồng.
Liên hệ ngay Hòa qua số điện thoại/Zalo 0974833519 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu lô đất tiềm năng này
Xem thêm

Liên hệ:

097 483 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 50m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

2,55 tỷ

500 m²
5,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
X. Nghĩa Thành, H. Châu Đức, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NH

Nguyễn Hòa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu đất nền tuyệt vời tại xã Nghĩa Thành, huyện Châu Đức - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.