Tin đăng đã hết hạn.

Chủ ngộp gửi bán gấp lô đất đường Số 28 Hòa Long 133m2/1tỷ360tr

Ngày đăng: 19/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Vị trí cực đẹp: Lan Anh 7, Đường Số 28, phường Hòa Long, TP. Bà Rịa. Diện tích: 133m2 (ngang 7m x dài 19m). Thổ cư 100% sổ hồng riêng công chứng ngay. Đường nhựa 13m trước đất, ô tô ra vào thoải mái. Dân cư hiện hữu, khu vực yên tĩnh, sạch sẽ, thích hợp xây nhà ở, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư giữ tiền an toàn. Giá chỉ 1 tỷ 360 triệu quá tốt cho đất có sổ riêng, pháp lý rõ ràng tại TP. Bà Rịa! Gần KCN Sonadezi, công nhân đông, dễ khai thác phòng trọ hoặc cho thuê. Giao thông thuận tiện ra trung tâm TP. Bà Rịa, Quốc lộ 51, cao tốc Biên Hòa Vũng Tàu. Gần chợ, trường học, bệnh viện, UBND tiện ích đầy đủ. Liên hệ em, xem đất làm việc chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 731 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,36 tỷ

133 m²
10,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
The Fusion, X. Nghĩa Thành, H. Châu Đức, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
PN

Phụng Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ ngộp gửi bán gấp lô đất đường Số 28 Hòa Long 133m2/1tỷ360tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.