Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đẹp Láng Lớn, ngay mặt tiền nhựa, view suối

Ngày đăng: 12/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất đẹp Láng Lớn ngay mặt tiền nhựa, view suối. - Diện tích: 4548m2 (ngang 40m mặt tiền đường nhựa). - Thổ cư: 200m² pháp lý rõ ràng. - Hiện trạng: Đất trồng sầu riêng, bơ, cây ăn trái xanh tốt. - Tiện ích xung quanh: Gần khu du lịch, trường học, chợ, dân cư đông đúc. - Vị trí lý tưởng làm nhà vườn nghỉ dưỡng, homestay, farmstay hoặc đầu tư sinh lời lâu dài. - Giá chào bán: 6,5 tỷ (thương lượng chính chủ). - Liên hệ: 0363777772

Xem thêm

Liên hệ:

036 377 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40m

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

4.548 m²
1,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Láng Lớn, H. Châu Đức, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
AL

Anh Nhạn Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đẹp Láng Lớn, ngay mặt tiền nhựa, view suối - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.