Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán mảnh đất 4035m2 đường Kim Long Láng Lớn, cách TTTM tầm 500m

Ngày đăng: 28/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán mảnh đất tại Kim Long, cách trung tâm thương mại tầm 500m. Mặt đường trục Kim Long Láng Lớn. Diện tích 4035m2 có 300m2 thổ cư, đất ở, không vướng quy hoạch, đất bằng phẳng. Mặt bám đường 35.5m. Giá bán 12.8 tỉ, giá chủ. A chị quan tâm gọi Dũng gặp chủ làm việc0908741668

Xem thêm

Liên hệ:

090 874 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 35,5m

Vị trí bản đồ

12,8 tỷ

4.035 m²
3,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Láng Lớn, X. Kim Long, H. Châu Đức, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
ĐD

Đặng Văn Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán mảnh đất 4035m2 đường Kim Long Láng Lớn, cách TTTM tầm 500m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.