Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại xã Bình Giã, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu, 2,53 tỷ, 1075 m2, view đẹp, giá cực chất

Ngày đăng: 06/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất rộng lớn tại Xã Bình Giã, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu. - Diện tích lên tới 1075m2, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. - Giá chỉ 2,53 tỷ VND, rất hấp dẫn cho nhà đầu tư. - Ngõ vào rộng 6m, thuận tiện cho xe hơi ra vào dễ dàng. - Mặt tiền rộng 23m, lý tưởng cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích, như siêu thị mẹ bầu & em bé con cưng, siêu thị bách hoá xanh ấp Gia Hòa Yên, mang lại sự thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay với Thanh Minh qua số điện thoại 0918758599 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

091 875 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 23m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,53 tỷ

1.075 m²
2,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
X. Bình Giã, H. Châu Đức, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NM

Nguyễn Thanh Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại xã Bình Giã, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu, 2,53 tỷ, 1075 m2, view đẹp, giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.