Tin đăng đã hết hạn.

Bán 3.615 m2(Giá 5,4 tỷ) gần QL 56 mặt tiền 31 m & mặt tiền nhựa chuẩn bị mở rộng 24 m cạnh QL 56

Ngày đăng: 28/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Lô đất thuộc xã Đá Bạc củ và sáp nhập và xã Nghĩa Thành giáp với KCN Sonadezi. Phường Bà rịa TP. Hồ Chí Minh. Diện tích 3.615 m2 full hồng lên được thổ cư. Mặt tiền đường nhựa 31 m con đường rộng 8 m và 2 xe né nhau thoải mái. Và con đường này đang đấu thầu mở rộng 24 m. Đường song song với QL 56 và được nối dài từ kim long băng qua đường MX Ngãi giao về ngã ba Cô Đơn. Lô đất tiềm năng mặt tiền hướng Tây gần KCN Sonadezi, cách QL 56 khoảng 800 m. Cáchngã 6 Cây Me khoảng 500 m. Cách trung tâm Ngãi Giao khoảng 1,5 km. Sổ hồng riêng. Pháp lý rõ ràng. Vị trí khu dân cư và cách cao tốc long thành_Hồ tràm 100 m. Giá bán 5,4 tỷ. Lh 0375159198Hoặc zalo 0375159198) để xem đất và tư vấn miễn phí nhé.

Xem thêm

Liên hệ:

037 515 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 31m

Vị trí bản đồ

5,4 tỷ

3.615 m²
1,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Bình Ba - Đá Bạc, X. Đá Bạc, H. Châu Đức, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
MB

Minh Dao Brttv

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 3.615 m2(Giá 5,4 tỷ) gần QL 56 mặt tiền 31 m & mặt tiền nhựa chuẩn bị mở rộng 24 m cạnh QL 56 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.