Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiền Điện Biên Phủ trung tâm hành chính Ngãi Giao Vũng Tàu giá tốt

Ngày đăng: 27/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất giá tốt Ngãi Giao - Vũng Tàu - Hồ Chí Minh. - Đất mặt tiền đường Điện Biên Phủ, Thị trấn Ngãi Giao. - Diện tích đất: 768 m2 (25x31)m. - Sổ hồng giao ngay. - Giá bán: 330tr/m ngang. Tiềm năng tăng giá. - Nằm trong trung tâm hành chính thị trấn Ngãi Giao, cách trung tâm Bà Rịa 20km, cách sân bay Quốc tế Long Thành 35km. - Khu vực đông dân cư và đầy đủ tiện ích phục vụ nhu cầu sinh sống. - Đường xá thông thoáng đẹp, Thích hợp làm nhà ở, kinh doanh hàng quán, dịch vụ. - Là nơi thu hút và tập trung vốn đầu tư nước ngoài và giải ngân đầu tư công tại khu vực này. - Một trong những khu vực hỗ trợ Logistics phục vụ cho cảng Cái Mép - Thị Vải. - Hạ tầng kết nối vùng đang hoàn thiện (tiêu biểu là cao tốc Biên hoà - Vũng Tàu).

Xem thêm

Liên hệ:

093 868 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m

Vị trí bản đồ

8,25 tỷ

768 m²
10,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Điện Biên Phủ, Tt. Ngãi Giao, H. Châu Đức, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
HT

Hồ Thân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiền Điện Biên Phủ trung tâm hành chính Ngãi Giao Vũng Tàu giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.