Tin đăng đã hết hạn.

Vị trí vip 15 tỷ cạnh ql56, ql56c, ngã 6 &cạnh nút cao tốc long thành _ hồ tràm nơi kết nối dân cư

Ngày đăng: 04/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Lô đất này có diện tích sổ 7,164 m2 có 92 m mặt tiền đường nhựa rộng 8 m (Tặng 3000 m2 đất sổ tay chưa vào sổ) Lô đất sát nút cao tốc Long Thành _Hồ Tràm (Vũng Tàu tp Hồ Chí Minh) Cạnh ngã 6,Ql 56,Ql 56 C , vị trí đẹp và siêu tiềm năng tại brvt Lô đất pháp lý rõ ràng, được bao bọc tường rào kỉ càng Vị trí này đường xá thông suốt , làm kho bãi rất ok Đất full hồng lên thổ cư được Gần với Ql 56,kết nối ra trung Ngãi Giao rất Giá rất hợp lý LH0375159198 để e kết nối bds này nhé (Minh Dao brt)

Xem thêm

Liên hệ:

037 515 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 92m

Vị trí bản đồ

15 tỷ

7.164 m²
2,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Đá Bạc, X. Đá Bạc, H. Châu Đức, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
MB

Minh Dao Brttv

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vị trí vip 15 tỷ cạnh ql56, ql56c, ngã 6 &cạnh nút cao tốc long thành _ hồ tràm nơi kết nối dân cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.