Tin đăng đã hết hạn.

Vườn trái cây 10174m2 cos 300m2 thổ cư, mặt tiền nhựa đến 116m, giá chưa qua đầu tư, gần cao tốc

Ngày đăng: 02/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vườn cây ăn trái mặt tiền đường nhựa liền kề cao tốc tại Châu Đức DT : 10174m2 - Quy hoạch phủ hồng đất ở gần hết đất, có sẵn 300m2 thổ cư - Có 116m mặt tiền đường nhựa xe oto thoải mải lưu thông, sâu 106m, nở hậu - Đất màu mỡ, tơi xốp, khí hậu trong lành, mát mẻ. Trên đất đang trồng nhiều loại trái cây đang cho thu hoạch như chôm chôm, bưởi, măng cụt... Vị trí đất thuộc khu dân cư xã Bình Ba, Châu Đức , BRVT - Xung quanh lô đất là các farm trái cây, nhà vườn... - Lô đất chỉ cách Quốc lộ 56 1km, cách trung tâm thị trấn Ngãi Giao 3km, Đặc biệt chỉ cách cao tốc Long Thành - Hồ Tràm 2km, 5 phút tiếp cận đồi cừu Suối Nghệ, Sân Golf Châu Đức Giá chỉ 15 tỷ (Có thương lượng cho khách thiện chí)

Xem thêm

Liên hệ:

093 446 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 116m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

15 tỷ

10.174 m²
1,47 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vườn trái cây 10174m2 cos 300m2 thổ cư, mặt tiền nhựa đến 116m, giá chưa qua đầu tư, gần cao tốc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.