Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án KDC Sonadezi Hữu Phước, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu, 860 triệu, 90 m2 chỉ với

Ngày đăng: 10/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

KDC Sonadezi Hữu Phước tọa lạc tại Đường Số 1, Xã Suối Nghệ, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu, mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm đất nền dự án. Với diện tích 90 m2 và giá chỉ 860 triệu VND, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời. Điểm nổi bật của dự án bao gồm pháp lý đầy đủ, đường vào rộng 6m thuận tiện cho việc di chuyển, tạo điều kiện lý tưởng cho các hoạt động xây dựng và sinh sống. -Ngay cổng kcn Sonadezi Châu Đức. -Gần trường học mẫu giáo, cấp 1,2. Gần đó có nhiều tiện ích như siêu thị Ngày Mới - Suối Nghệ và siêu thị Bách Hóa Xanh Nghĩa Thành 1, giúp cư dân dễ dàng tiếp cận các nhu cầu hàng ngày. - nói chung là tiện ích đầy đủ. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0399822528 và gặp LÊ THỊ NHUNG.

Xem thêm

Liên hệ:

039 982 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

860 triệu

90 m²
9,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Sonadezi Hữu Phước, Đ. Số 1, X. Suối Nghệ, H. Châu Đức, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
LN

Lê Thị Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án KDC Sonadezi Hữu Phước, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu, 860 triệu, 90 m2 chỉ với - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.