Tin đăng đã hết hạn.

Hơn 1 mẫu Láng Lớn, 100m2 thổ cư, gần trục Võ Văn Kiệt, chỉ 7.8 tỷ

Ngày đăng: 09/10/2024

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán lô đất mẫu mặt tiền đường nhựa, khu dân cư, gần trục Võ Văn Kiệt, đường thông, đất đỏ bằng phẳng, có 100m² thổ cư.
Tổng diện tích 10370m².
Giá 7.8 tỷ.
Anh chị quan tâm gọi Dũng gặp chủ trao đổi ạ.
Xem thêm

Liên hệ:

090 874 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 50m

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

10.37 m²
752,17 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hơn 1 mẫu Láng Lớn, 100m2 thổ cư, gần trục Võ Văn Kiệt, chỉ 7.8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.