Tin đăng đã hết hạn.

Bán 5000m2 đất quận cầu Giấy xây văn phòng 30 tầng, đủ gpxd. 665 tỷ, liên hệ 0944587997

Ngày đăng: 22/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chào anh chị! Chúng tôi cần chuyển nhượng lại lô đất dự án xây tòa văn phòng hỗn hợp tại Trung Yên, Cầu Giấy, diện tích đất 5000m2, quy hoạch 30 tầng đã hoàn thiện giấy phép xây dựng. Giá bán: 665 tỷ. AC quan tâm liên hệ 0944587997 Xin cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

094 458 ****

Vị trí bản đồ

665 tỷ

5.000 m²
133 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Trung Yên, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Văn Thịnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 5000m2 đất quận cầu Giấy xây văn phòng 30 tầng, đủ gpxd. 665 tỷ, liên hệ 0944587997 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.