Tin đăng đã hết hạn.

A83 bán đất hiếm trần bình, cầu giấy ngõ 106, 2 mặt tiền

Ngày đăng: 10/09/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT HIẾM TRẦN BÌNH, CẦU GIẤY NGÕ 106, 2 MẶT TIỀN Vị trí vàng: Lô đất đẹp tại phố Trần Bình trung tâm Cầu Giấy, ngõ 106 2 mặt tiền thoáng sáng, khu dân trí cao, vài bước ra phố lớn. Diện tích: 48m² vuông vắn. Mặt tiền: 3,3m chuẩn đẹp, dễ thiết kế nhà. Ưu điểm vượt trội: Chỉ 200m ra tới Bến xe Mỹ Đình cửa ngõ giao thông liên tỉnh. 3 bước chân ra chợ tiện ích sinh hoạt ngay trong ngõ. Trước cửa ngõ có sân thể thao, vui chơi cho người lớn & trẻ em không gian sống thoải mái, văn minh. 10 phút di chuyển tới Đại học Thương mại, Đại học Sân khấu Điện ảnh, Nhà hát Quân đội. Gần bệnh viện 198, ĐH Quốc Gia, trung tâm thương mại, khu dân cư sầm uất. Ngõ rộng, thông thoáng, dân trí cao, giao thông cực kỳ thuận tiện. Giá trị đầu tư: Thích hợp xây nhà ở, căn hộ cho thuê. Đầu tư giữ tiền thanh khoản nhanh, sinh lời bền vững. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, giao dịch ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

098 185 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

48.2 m²
217,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị mới Bắc Mai Dịch, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Thị Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết A83 bán đất hiếm trần bình, cầu giấy ngõ 106, 2 mặt tiền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.