Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất phố Hoàng Quốc Việt, sổ vuông bánh chưng 93m2 - mt 9m - building kd 9 tầng đẳng cấp, 34.5 tỷ

Ngày đăng: 16/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Vị trí đẹp đắc địa. - Xây building cực kỳ đẹp. - Mặt tiền lớn. Sổ vuông. Thổ cư 100%. - Cực hiếm. Khu vực cho thuê và khai thác vp số 1 Cầu Giấy. - Diện tích 93m2. - Mặt tiền 9m. - Chủ bán 34.5 tỷ có Tl giá tốt. LH xem 0357262696 Em Hà hỗ trợ xem 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

035 726 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

34,5 tỷ

93 m²
370,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Hoàng Quốc Việt, P. Nghĩa Tân, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thị Ngọc Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất phố Hoàng Quốc Việt, sổ vuông bánh chưng 93m2 - mt 9m - building kd 9 tầng đẳng cấp, 34.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.