Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt phố Nguyễn Đình Hoàn - Cầu Giấy 67m2, C4, MT 5.6m, giá 29.8 tỷ

Ngày đăng: 13/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất mặt phố Nguyễn Đình Hoàn - Cầu Giấy 67m2, C4, MT 5.6m, giá 29.8 tỷ. Mặt phố - view sông - mặt tiền lớn - vỉa hè ôtô tránh - giá chốt đẹp đầu tư mạnh. - Nhà xác định bán đất, chủ mới mua xây tòa Building, một hầm 9 nổi thì quá xuất sắc. Sổ vuông đẹp - sẵn sàng giao dịch.

Xem thêm

Liên hệ:

097 566 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,6m

Vị trí bản đồ

29,9 tỷ

67 m²
446,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Đình Hoàn, P. Nghĩa Đô, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
PO

Phạm Thị Kim Oanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt phố Nguyễn Đình Hoàn - Cầu Giấy 67m2, C4, MT 5.6m, giá 29.8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.