Tin đăng đã hết hạn.

Phân lô cầu giấy- ô tô - kinh doanh cực đỉnh - 65m - giá 33 tỷ (1cg2550245)

Ngày đăng: 21/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

PHÂN LÔ CẦU GIẤY- Ô TÔ - KINH DOANH CỰC ĐỈNH - 65M - GIÁ 33 TỶ (1CG2550245) Vị trí không thể đẹp hơn Trung tâm quận Cầu Giấy Diện tích 65m mặt tiền rộng thửa đất vuông vắn Khu phân lô, ô tô tránh ô tô vào nhà thông tứ tung, kinh doanh cực đỉnh Nhà 2 tầng cũ chủ xác định bán đất quá hợp để xây tòa nhà mới, biệt thự, CHDV Sổ đỏ chính chủ pháp lý sạch giao dịch ngay Liên Hệ Em Hạnh: 0383367296 Chuyên BĐS Hà Nội: Cầu Giấy, Mỹ Đình, Phạm Hùng, Nguyễn Hoàng, Hàm Nghi, Hồ Tùng Mậu để xem nhà ngay!

Xem thêm

Liên hệ:

038 336 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

33 tỷ

65 m²
507,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Phan Văn Trường, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HH

Hồng Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Phân lô cầu giấy- ô tô - kinh doanh cực đỉnh - 65m - giá 33 tỷ (1cg2550245) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.