Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán lô đất đẹp thổ cư SHR, 400m2 hẻm 95 Nguyễn Thị Rõ, gần TT Củ Chi và UBND xã, giá tốt

Ngày đăng: 22/04/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất đẹp hẻm 95 Nguyễn Thị Rõ, gần TT thị trấn Củ Chi giá tốt.
+ Diện tích: 400m² (diện tích công nhận: 366,9m²).
+ Bao gồm 300m² thổ cư, phần còn lại là đất trồng cây lâu năm phù hợp xây nhà, làm vườn, nghỉ dưỡng.
+ Vị trí đẹp: Cách trung tâm thị trấn Củ Chi dưới 3km, cách UBND xã Tân An Hội chỉ ~1km.
+ Mặt tiền 10m, chiều sâu 35 - 37m, hướng Đông thoáng mát.
+ Đường nhựa rộng 15m (lộ giới 12m), xe ô tô ra vào thoải mái.
+ Đã cắm cọc xi măng, ranh giới rõ ràng pháp lý sạch, sổ riêng.
+ Khu dân cư hiện hữu, an ninh, đầy đủ tiện ích gần chợ, trường học, trạm y tế. Xây dựng ở liền hoặc đầu tư sinh lời.
+ Giá bán: 3,5 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí).
+ Có hoa hồng cho người giới thiệu thành công.
Liên hệ chính chủ để xem đất, sổ & thương lượng:
Ka: 0988338915.

Xem thêm

Liên hệ:

098 833 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

400 m²
8,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Tòa nhà 95 Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HK

Hồ Ka

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán lô đất đẹp thổ cư SHR, 400m2 hẻm 95 Nguyễn Thị Rõ, gần TT Củ Chi và UBND xã, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.