Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất đẹp tại cầu Bà Ngân, Duy Xuyên, Quảng Nam,Mặt tiền 7.8m, đường bê tông 7.5m 770 triệu

Ngày đăng: 04/04/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Ời Bạn đang tìm kiếm một lô đất rộng rãi, mặt tiền đẹp, đường lớn, pháp lý rõ ràng tại Quảng Nam? Đây chính là cơ hội đầu tư tuyệt vời dành cho bạn!

1. Thông tin chi tiết lô đất
Vị trí: Huyện Duy Xuyên, tỉnh Quảng Nam.
Diện tích: 203.2 trong đó:
Đất ở tại nông thôn (ONT): 156.7m2 Chiếm phần lớn, có thể xây nhà ngay.
Đất trồng cây lâu năm (CLN): 46.5m2 Một phần nhỏ phía sau, có thể tận dụng làm sân vườn, nhà kho.
Mặt tiền: 7.8m cực rộng, phù hợp xây dựng nhà đẹp hoặc kinh doanh.
Đường trước nhà: Bê tông 7.5m, xe ô tô ra vào thoải mái, giao thông thuận lợi.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên ngay.

2. Lợi thế nổi bật của lô đất

Mặt tiền rộng 7.8m Thiết kế nhà dễ dàng
Dễ dàng xây dựng nhà cấp 4 rộng rãi, biệt thự mini hoặc nhà 2 tầng hiện đại.
Phù hợp mở cửa hàng, quán cà phê, tiệm tạp hóa, kho xưởng nhỏ.

Đường bê tông 7.5m Giao thông thuận tiện
Xe ô tô tránh nhau thoải mái, xe tải vào tận nơi.
Lề đường rộng, có thể tận dụng làm khu vực đậu xe, trồng cây xanh.
Kết nối nhanh đến trung tâm hành chính, chợ, trường học, bệnh viện.

Diện tích hợp lý Tận dụng tối đa không gian
Phần đất CLN phía sau (dạng tam giác nhọn) có thể làm sân vườn, tiểu cảnh, khu vui chơi trẻ em hoặc nhà kho.
Không ảnh hưởng đến diện tích xây dựng chính, tối ưu công năng sử dụng.

Khu dân cư an ninh, tiềm năng sinh lời cao
Khu vực dân cư đông đúc, phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư sinh lời.
Hạ tầng hoàn thiện, tiện ích đầy đủ, điện nước ổn định.
Giá đất khu vực đang tăng nhanh, mua ngay để đón đầu cơ hội đầu tư!

3. Giá bán siêu tốt Chỉ 770 triệu!

Giá cực tốt: 770 triệu.Thương lượng nhẹ cho khách thiện chí!
Liên hệ ngay để xem đất trực tiếp!

Xem thêm

Liên hệ:

090 566 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,8m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

770 triệu

203.2 m²
3,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Hoàng Ngân Plaza, Đ. Hoàng Ngân, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TG

TấN Ghi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất đẹp tại cầu Bà Ngân, Duy Xuyên, Quảng Nam,Mặt tiền 7.8m, đường bê tông 7.5m 770 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.