Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Nguyễn Văn Huyên, Cầu Giấy mặt tiền 5m, kinh doanh đỉnh, ô tô tránh, giá chỉ 20,5 tỷ

Ngày đăng: 20/03/2025

7
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đất siêu hot tại đường Nguyễn Văn Huyên, Cầu Giấy đây
Diện tích 94m2, mặt tiền siêu rộng 5m
Đất có nở hậu cực kỳ có lộc.
Ngõ thông ô tô tránh, đỗ dừng thoải mái.
Sổ đỏ vuông vắn, pháp lý rõ ràng.
Vị trí kinh doanh đỉnh của chóp, phù hợp mọi loại hình.
Giá siêu yêu chỉ 20.5 tỷ.
Liên hệ ngay 0868309898 để biết thêm thông tin chi tiết và chốt kèo ngay còn kịp nha!
Xem thêm

Liên hệ:

086 830 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 18,8m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

20,5 tỷ

94 m²
218,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Huyên, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội

Ngọc Nhà Đẹp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Nguyễn Văn Huyên, Cầu Giấy mặt tiền 5m, kinh doanh đỉnh, ô tô tránh, giá chỉ 20,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.