Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất mặt đường chính -gần bãi tắm xã Hiền Hào,Cát Bà

Ngày đăng: 21/06/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô đất mặt đường chính -gần bãi tắm xã Hiền Hào, Cát Bà. Cần bán 309m2 mặt đường chính 356,gần bãi tắm xã Hiền Hào. Cách trung tâm Cát Bà 13 km, phù hợp xây ngôi nhà thứ 2, hoặc kinh doanh homestay, cho thuê, dịch vụ camping, vì gần bãi tắm hoang sơ. Tiềm năng tăng giá tốt khi mà thị trường du lịch Cát Bà còn nhiều tiềm năng để phát triển và đang được đầu tư

Xem thêm

Liên hệ:

097 752 ****

Vị trí bản đồ

4,64 tỷ

309 m²
15,02 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất mặt đường chính -gần bãi tắm xã Hiền Hào,Cát Bà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.