Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp đất tại Xã Phù Long, Cát Hải, Hải Phòng, giá cực chất 3,7 tỷ, 435m2

Ngày đăng: 09/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất tại Xã Phù Long, Cát Hải, Hải Phòng với diện tích 435m2 là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất lý tưởng để xây dựng hoặc đầu tư.

- Diện tích rộng rãi 435m2, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
- Giá bán 3,7 tỷ VND, hợp lý cho vị trí và tiềm năng phát triển.
- Hướng cửa chính Tây, mang lại ánh sáng và không khí thoáng đãng.
- Chiều ngang mặt tiền 17,5m, thuận lợi cho việc thiết kế và xây dựng.
- Đường vào rộng 5m, dễ dàng tiếp cận và thuận tiện cho xe cộ.

Điểm cộng:
- Mặt tiền rộng, rất phù hợp cho kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

Vui lòng liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0353610332 và tên Nguyễn Tất Thành.

Xem thêm

Liên hệ:

035 361 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

435 m²
8,51 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp đất tại Xã Phù Long, Cát Hải, Hải Phòng, giá cực chất 3,7 tỷ, 435m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.