Bán lô đất N20 – Vị trí trung tâm Cao Lộc

Ngày đăng: 15/05/2026

6.5
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán lô đất N20 – Vị trí trung tâm Cao Lộc
Lô góc hiếm, nằm trong khu hành chính, dân cư xung quanh đã ở ổn định, hạ tầng hoàn thiện. Phù hợp xây ở hoặc đầu tư lâu dài.
Diện tích: 139,63m²
Hướng: Tây và Nam
Giá 5,x tỷ
LH 0963321993
Xem thêm

Liên hệ:

096 332 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

5 tỷ

139.63 m²
35,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Hướng
Nam, Tây
Địa chỉ
Tt. Cao Lộc, H. Cao Lộc, T. Lạng Sơn
QV

Quân Nông Văn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất N20 – Vị trí trung tâm Cao Lộc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.