Tin đăng đã hết hạn.

Sài Gòn Village đất nền sổ đỏ quy hoạch đồng bộ giá theo diện tích, vị trí, hạ tầng LH 0932666672

Ngày đăng: 19/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Sài Gòn Village đất nền sổ đỏ. Giá theo diện tích vị trí hạ tầng. Nền 80m2 (5x16) giá từ: 2tỷ - 2,1tỷ đường nội khu lộ giới 12m. Nền 96m2 (6x16) tăng giá: 2,7tỷ đường chính trục cổng lộ giới 15m. Nền 108m2 (6x18) tăng giá: 3,150tỷ đường số 10 lộ giới 17m. Nền 120m2 (6x20) giá: 2,750tỷ view công viên đường lộ giới 12m. Nền góc hẻm 2mt 140m2 (7x20) giá: 3,3tỷ view công viên lộ giới 12m. Tất cả đều có sổ hồng sẵn hỗ trợ vay bank tối đa. Không quy định thời gian xây dựng, để bao lâu cũng được ạh. Kiến trúc 1 trệt 1 lầu 1 tum và 2lầu 1 tum (3 - 4p ngủ). AC quan tâm vui lòng Lh: 0932666672 Em Hải ht xem nền lựa chọn sp phù hợp. Xin cảm ơn ạh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 266 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

2,75 tỷ

120 m²
22,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu dân cư Long Hậu, H. Cần Giuộc, T. Long An
H

Hai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sài Gòn Village đất nền sổ đỏ quy hoạch đồng bộ giá theo diện tích, vị trí, hạ tầng LH 0932666672 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.