Tin đăng đã hết hạn.

5.3 tỷ bán lô đất 1.634m2 tại xã Mỹ Lộc Cần Giuộc lô đất 2 mặt tiền

Ngày đăng: 23/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán lô đất vườn lô góc 2 mặt tiền chỉ 50m ra đường Cộng Đồng Mỹ Lộc, Cần Giuộc. - Vị trí: Cách đường Cộng Đồng Lộc Trung chỉ 50m, xã Mỹ Lộc, huyện Cần Giuộc kết nối nhanh về chợ Long Thượng, đường 835 và trung tâm thị trấn Cần Giuộc chỉ trong 5 phút. - Diện tích: 1.634m2 (trong đó có 300m2 đất ở phần còn lại là đất vườn). - Lô góc 2 mặt tiền, mặt tiền dài lên đến 30m, đường bê tông xe hơi tới tận đất. - Giá bán: 5.3 tỷ (chỉ khoảng 3.2 triệu/m). - Phù hợp: Làm nhà vườn nghỉ dưỡng, nơi an cư lý tưởng tránh xa khói bụi. Hoặc để tích sản dài hạn, đón đầu tiềm năng phát triển khu vực. Liên hệ xem đất: 0966915727Mr. Hoàng).

Xem thêm

Liên hệ:

096 691 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

1.634 m²
3,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Cộng Đồng Lộc Trung, X. Mỹ Lộc, H. Cần Giuộc, T. Long An
LH

Lê Tiến Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 5.3 tỷ bán lô đất 1.634m2 tại xã Mỹ Lộc Cần Giuộc lô đất 2 mặt tiền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.