Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất 140m2 tại Quốc Lộ 50, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An chỉ với giá ưu đãi 1,8 tỷ

Ngày đăng: 14/07/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Quốc Lộ 50, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An với diện tích 140m2, giá 1,8 tỷ VND. Ngõ vào rộng 3m, mặt tiền 10m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, tạo sự an tâm cho khách hàng. Đặc điểm nổi bật: + Diện tích 140m2, giá chỉ 1,8 tỷ VND. + Ngõ vào rộng 3m, dễ dàng di chuyển. + Mặt tiền 10m, thuận lợi cho kinh doanh. + Pháp lý đầy đủ. Khu vực xung quanh: + Gần công viên Tượng đài Nghĩa sĩ Cần Giuộc, công viên Nguyễn Thị Bảy. + Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, siêu thị Mẹ & Bé Con Cưng. + Gần Bệnh viện Đa khoa Huyện Cần Giuộc. + Gần trường THCS - THPT Nguyễn Thị Một. Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0931865216 và gặp Trần Minh Hải.

Xem thêm

Liên hệ:

093 186 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

1,8 tỷ

140 m²
12,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 50, Tt. Cần Giuộc, H. Cần Giuộc, T. Long An
TH

Trần Minh Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất 140m2 tại Quốc Lộ 50, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An chỉ với giá ưu đãi 1,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.