Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 111m2 Tân Kim Cần Giuộc Long An. SHR chính chủ

Ngày đăng: 03/07/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Thông tin: Diện tích đất: 111m2 (đất thổ cư). Pháp lý: Sổ hồng riêng hoàn toàn. Vị trí: Cách chợ Bình Chánh khoảng 10 - 15 phút chạy xe. Trường tiểu học và THCS Tân Kim, THPT Cần Giuộc, mẫu giáo/mầm non. Trạm y tế xã Tân K im, Bệnh viện Đa khoa Khu vực Cần Giuộc gần ranh giới TP. HCM (cách Bình Chánh khoảng 35 km). Di chuyển lên trung tâm TP. HCM theo Quốc Lộ 50 khá thuận tiện. Hẻm trước nhà: 6m (Xe ba gác vào thoải mái). Địa chỉ: Ấp Kim Điền, xã Tân Kim, huyện Cần Giuộc, Long An. Add Zalo hoặc gọi 0906915366 Liên hệ xem đất trực tiếp để tiện trao đổi luôn nhé. Vì tránh kẻ gian làm sổ giả nên e có bôi đen 1 phần sổ hồng riêng chính chủ không dính quy hoạch. Gặp Trực tiếp để xem sổ gốc nha anh chị. Cho ace môi giới dắt khách 1% ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 691 ****

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

111 m²
14,41 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 111m2 Tân Kim Cần Giuộc Long An. SHR chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.