Tin đăng đã hết hạn.

PKD CĐT nhận ký gởi mua - bán dự án Hiệp Phước Harbour view. Giá chỉ từ 1 tỷ 250 triệu/ nền 80m2

Ngày đăng: 02/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Phòng Kinh Doanh Chủ đầu tư Tư vấn hỗ trợ thông tin dự án rõ ràng, chi tiết. Đất Hiệp Phước Harbour View - Thuộc Xã Phước Vĩnh Đông liền kề kcn Hiệp Phước. Vị trí dự án: Giáp ranh Nhà Bè, liền kề KCN Hiệp Phước, KCN Long Hậu. Pháp lý minh bạch Sổ đỏ từng nền. Nhận nền xây dựng ngay. Giá tốt Cơ hội đầu tư sinh lời bền vững. Hạ tầng hoàn thiện Điện âm, nước máy, cây xanh, vỉa hè rộng rãi. Thích hợp an cư Kết nối tiện ích xung quanh chỉ 5 - 10 phút. Giỏ hàng khách gởi bán: - Khu A giá chỉ từ 1 tỷ 250 triệu/80m2. - Cặp nền đẹp B7 - xx sát bên quán cafe giá chỉ từ 1.4 tỷ/ nền 80m2. - Khu C gần sông giá chỉ từ 1.4 tỷ/ nền 80m2. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết & chọn nền đẹp: 0937229477

Xem thêm

Liên hệ:

093 722 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,25 tỷ

80 m²
15,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Hiệp Phước Harbour View, Đ. Nguyễn Văn Tạo, X. Phước Vĩnh Đông, H. Cần Giuộc, T. Long An
PT

Phùng Thúy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết PKD CĐT nhận ký gởi mua - bán dự án Hiệp Phước Harbour view. Giá chỉ từ 1 tỷ 250 triệu/ nền 80m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.