Tin đăng đã hết hạn.

Sài Gòn Village nền sạch đẹp giá chỉ 2,05 tỷ. DT: 80m2. Sổ hồng

Ngày đăng: 10/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

- Dự án Saigon Village nằm trên trục đường Lê Văn Lương nối dài đang thi công mở rộng là thời điểm tốt để Quý khách hàng đầu tư vào dự án. - Dự án Saigon Village chỉ cách Nhà Bè 1km, cách Phú Mỹ Hưng 14km, cách chợ Bến Thành 17m thuận tiện di chuyển về trung tâm thành phố. - Hiện văn phòng chúng tôi có các nền giá đầu tư như sau: * Nền B8 lộ giới 12m nền sạch đẹp không lỗi phong thủy giá: 2,05 tỷ. DT: 80m2. Sổ hồng. * Nền view công viên nền góc hẻm có lề đi bô 4m bên hông giá chỉ: 2,25 tỷ. DT: 80m2. Sổ hồng. * Nền D1 truc thông T&T Melennia giá chỉ: 2.1 tỷ. DT: 80m2. Sổ hồng. * Nền D1 trục phụ dự án lộ giới 15m giá chỉ: 2 tỷ 1. DT: 80m2. Sổ hồng. * Nền B9 lộ giới 17m trục chính thông T&T Millennia Giá: 2,6 tỷ. DT: 90m2. Sổ hồng. - Quý khách hàng quan tâm LH: 0937337421 Danh để được tư vấn kĩ hơn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 733 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,05 tỷ

80 m²
25,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Sài Gòn Village, H. Cần Giuộc, T. Long An
D

Danh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sài Gòn Village nền sạch đẹp giá chỉ 2,05 tỷ. DT: 80m2. Sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.