Tin đăng đã hết hạn.

Đất ở mặt tiền đường 826C, Phước Lại. Cần Giuộc. 5,6m x 30,3m, 170m2 giá 4,45 tỷ

Ngày đăng: 27/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán đất thổ cư mặt tiền 826C, xã Phước Lại, Cần Giuộc, Long An. - Diện tích: 5,6m x 30,3m. Tổng diện tích 170m2. - Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay. Xây dựng ngay. Vị trí cách cầu Cần Giuộc mới 200m, đối diện dự án khu dân cư. - Giá: 4,45 tỷ thương lượng cho khách thiện chí. Liên hệ: 0902420586 Phong.

Xem thêm

Liên hệ:

090 242 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,6m

Vị trí bản đồ

4,45 tỷ

170 m²
26,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 826C, X. Phước Lại, H. Cần Giuộc, T. Long An
np

nguyen phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất ở mặt tiền đường 826C, Phước Lại. Cần Giuộc. 5,6m x 30,3m, 170m2 giá 4,45 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.