Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 840 triệu sở hữu đất nền đ. lê văn lương - khu dân cư hiện hữu - điện nước âm - hỗ trợ lãi 15th

Ngày đăng: 24/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

MUA VÌ GIẢI PHÁP, KHÔNG PHẢI VÌ NỖI LO! Tìm kiếm một nền đất để an cư hoặc đầu tư, nhưng Không biết nên chọn vị trí nào? Quy hoạch có chuẩn không? THE 826 EC DỰ ÁN ĐẤT NỀN SỔ ĐỎ "HIẾM" GIỮA LÚC KHAN HIẾM Trong khi căn hộ đang bão hòa, đất nền sổ đỏ gần Sài Gòn lại vô cùng khan hiếm. The 826 EC nằm tại mặt tiền Long Hậu, giao Lê Văn Lương nối dài cửa ngõ kết nối Nhà Bè Quận 7 trung tâm TP.HCM chỉ 12km. Di chuyển dễ dàng qua Nguyễn Hữu Thọ, Lê Văn Lương hai tuyến đường đang và sẽ được nâng cấp lên 40m và 60m. Nằm gần các khu công nghiệp và cảng lớn, hạ tầng xung quanh đang phát triển mạnh, đặc biệt là cao tốc Bến Lức Long Thành chuẩn bị thông xe. Đây là cú hích lớn cho giá trị bất động sản khu vực. Pháp lý hoàn chỉnh: Quy hoạch 1/500, sổ riêng từng nền, giấy phép xây dựng rõ ràng. Chủ đầu tư HAI THÀNH đơn vị đã triển khai thành công hàng loạt dự án đất nền tại TP.HCM và Long An: Sài Gòn Village, Hiệp Phước Harbour View, Sài Gòn Riverpark, Tên Lửa Residence Giá dự kiến chỉ 35 triệu/m thấp hơn 1015 triệu so với khu vực Nhà Bè Quận 7. Chính sách thanh toán cực kỳ linh hoạt: Giãn tiến độ đến 18 tháng, hỗ trợ lãi suất từ MP Bank tới 70% giá trị, ân hạn gốc 2 năm. Chiết khấu đến 5% nếu thanh toán nhanh. Đất nền khan hiếm pháp lý rõ ràng vị trí tiềm năng tài chính linh hoạt. Hotline: 0909603446

Xem thêm

Liên hệ:

090 960 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,6 tỷ

80 m²
32,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Long Hậu, X. Long Hậu, H. Cần Giuộc, T. Long An
MP

Mỹ Phụng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 840 triệu sở hữu đất nền đ. lê văn lương - khu dân cư hiện hữu - điện nước âm - hỗ trợ lãi 15th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.