Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án Saigon Village 2,1 tỷ, 80m2, giá tốt, view đẹp đường rộng 15m

Ngày đăng: 03/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Saigon Village, đường Lê Văn Lương, xã Long Hậu, Huyện Cần Giuộc, Long An, là một dự án đất nền tiềm năng với thiết kế hiện đại và quy hoạch hợp lý. Dự án nằm ở mặt tiền Lê Văn Lương nối dài, dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận, mang lại thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. + Diện tích: 80m2. + Giá: 2,1 tỷ VND. + Pháp lý đầy đủ. + Hệ thống tiện ích nội khu phong phú với công viên, quảng trường và khu thể thao. + Kết nối giao thông thuận tiện đến cao tốc Bến Lức - Long Thành. Điểm nổi bật: Dự án Saigon Village không chỉ có phong thủy tốt mà còn được quy hoạch với nhiều tiện ích phục vụ cư dân như công viên trẻ em, trung tâm thương mại và các dịch vụ y tế. Khu vực này hứa hẹn sẽ mang đến một cuộc sống thoải mái và tiện nghi cho cư dân. Địa điểm xung quanh: - Trường tiểu học Lê Văn Lương. - Trường trung học cơ sở Long Hậu. - Siêu thị Bách Hóa Xanh. - Trung tâm hành chính xã. Chi tiết dự án: Saigon Village được quy hoạch trên diện tích 37ha với 1.700 nền, chia thành 4 khu vực riêng biệt. Dự án sở hữu nhiều tiện ích như công viên thể thao, khu câu cá, và hồ bán nguyệt, tạo không gian sống lý tưởng cho cư dân. Dự án còn được trang bị hệ thống camera an ninh, đảm bảo an toàn cho mọi gia đình. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Minh Thuận 0977339033

Xem thêm

Liên hệ:

097 733 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,1 tỷ

80 m²
26,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Sài Gòn Village, H. Cần Giuộc, T. Long An
TV

Thuận Đất Vàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án Saigon Village 2,1 tỷ, 80m2, giá tốt, view đẹp đường rộng 15m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.