Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền sổ đỏ, thanh toán 20%, ngân hàng hỗ trợ 75%, đất chính chủ. Mở bán gđ 2.LH:0903282499

Ngày đăng: 22/05/2025

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Tọa lạc tại mặt tiền Đường Lê Văn Lương, xã Long Hậu, huyện Cần Giuộc, Long An, đất nền dự án Saigon Village là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống yên bình và hiện đại. Với diện tích 81m2, giá bán 2,3 tỷ, dự án được quy hoạch đồng bộ và hiện đại, mang lại nhiều giá trị cho chủ sở hữu. - Ưu điểm: + Pháp lý đầy đủ + Thiết kế quy hoạch 37ha, gồm 1700 nền, chia thành 4 khu riêng biệt + Hệ thống tiện ích compound phong phú: công viên thiếu nhi 6.637m2, quảng trường Hạnh Phúc 5.037m2, kênh đào cảnh quan 500m, công viên thể thao 5.776m2, công viên câu cá 7.091m2, công viên rau sạch 11.054m2, trung tâm thương mại shophouse, phòng khám đa khoa quốc tế, trường mầm non tiêu chuẩn quốc gia, hồ bán nguyệt, camera an ninh. Tiện ích xung quanh: + Gần siêu thị Bách Hóa Xanh + Trường Trung Học Cơ Sở Long Hậu + Trường Tiểu Học Lê Văn Lương Thông tin thêm về dự án: Dự án Saigon Village được đầu tư bởi Saigon Village, nằm giáp ranh xã Long Hậu, huyện Cần Giuộc, Long An và huyện Nhà Bè, TP.HCM. Chỉ cách 900m đến cao tốc Bến Lức - Long Thành 3km đến Khu công nghiệp Long Hậu 10km đến đại lộ Nguyễn Văn Linh 12km đến Phú Mỹ Hưng Liên hệ để biết thêm chi tiết em Khả 0903282499

Xem thêm

Liên hệ:

090 328 ****

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

81 m²
28,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Sài Gòn Village, H. Cần Giuộc, T. Long An
K

Khả

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền sổ đỏ, thanh toán 20%, ngân hàng hỗ trợ 75%, đất chính chủ. Mở bán gđ 2.LH:0903282499 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.