Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm!! Lô đất 460tr/130m2 tại Đường Nguyễn An Ninh, Xã Tân Tập, Cần Giuộc, Long An.

Ngày đăng: 15/05/2025

4.2
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Đường Nguyễn An Ninh, Xã Tân Tập, Cần Giuộc, Long An với diện tích 130m2.
+ Giá chỉ 460 triệu .
+ Đất thổ cư, phù hợp xây dựng nhà ở.
+ Vị trí thuận lợi, phong thủy tốt.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Gần bệnh viện Đa Khoa Huyện Cần Giuộc.
+ Siêu thị Bách Hóa Xanh xã Phước Lại.
+ Công viên Tượng Đài Nghĩa Sĩ Cần Giuộc.
+ Trường THCS Nguyễn Thị Bảy.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Lê Ý, 0902293441.

Xem thêm

Liên hệ:

090 229 ****

Vị trí bản đồ

460 triệu

130 m²
3,54 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm!! Lô đất 460tr/130m2 tại Đường Nguyễn An Ninh, Xã Tân Tập, Cần Giuộc, Long An. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.