Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất tại Five Star Eco City, 3,5 tỷ, 120m2, Chính chủ uy tín

Ngày đăng: 22/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Five Star Eco City, Đinh Đức Thiện, Phước Lý, Cần Giuộc, Long An đang chờ đón chủ mới. Với diện tích 120m2, khu đất này là lựa chọn hoàn hảo cho ai đang tìm kiếm không gian sống thoáng đãng và tiện nghi.

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.
+ Mặt tiền rộng 10m, cực kỳ thích hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
+ Phong thủy tốt, đảm bảo tài lộc cho gia chủ.
+ Giá chỉ 3,5 tỷ VND, cực kỳ hợp lý cho vị trí và tiện ích đi kèm.

---
Khu vực xung quanh

+ Trường THCS Nguyễn An Ninh, Trường Tiểu Học Tân Quý Tây.
+ Siêu Thị Bách Hóa Xanh 1/23 Đinh Đức Thiện.

---
Thông tin thêm về dự án

+ Vị trí: Five Star Eco City, Đinh Đức Thiện, Phước Lý, Cần Giuộc, Long An.
+ Chủ đầu tư: Tập đoàn Quốc Tế Năm Sao.
+ Tiện ích: Trung tâm tài chính - thương mại, cao ốc văn phòng, trường học, trung tâm TDTT, sân tennis, sân bóng đá, sân golf 9 lỗ, bến du thuyền, trung tâm y tế, bệnh viện quốc tế, làng ẩm thực, KDL nghỉ dưỡng 5 sao.
+ Thiết kế: Tổng diện tích 440 ha, giai đoạn 1: 220 ha, mật độ xây dựng 40%, diện tích lô từ 100-300m2.
+ Các phân khu: Golden Land, Dream Land, Garden Land, Lucky Land, Future Land.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0908815596, Phong.

Xem thêm

Liên hệ:

090 881 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

120 m²
29,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Phân khu Lucky Land (Khu đô thị Five Star Eco City), X. Phước Lý, H. Cần Giuộc, T. Long An
Cp

Cao thanh phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất tại Five Star Eco City, 3,5 tỷ, 120m2, Chính chủ uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.