Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất tại Đường Trương Văn Bang, Xã Tân Tập, Cần Giuộc, 330tr/96m2, Shr. pháp lí đầu đủ.

Ngày đăng: 23/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Đường Trương Văn Bang, Xã Tân Tập, Cần Giuộc, Long An với diện tích 96m2 đang được chào bán với giá 330 triệu VND.

- Đất thổ cư, phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư
- Nằm trong khu vực phát triển, hạ tầng hoàn thiện
- Gần công viên Nguyễn Thị Bảy, nơi lý tưởng cho các hoạt động vui chơi
- Khu vực an ninh, dân cư thân thiện

Điểm đặc biệt:
- Vị trí thuận lợi, dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận
- Đất có tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Gần các tiện ích:
- Cách trường THCS Nguyễn Thị Bảy khoảng 2km
- Cách siêu thị Bách Hóa Xanh xã Phước Lại khoảng 2km
- Cách bệnh viện Đa Khoa huyện Cần Giuộc khoảng 2km

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết! 0902293441 Lê Ý.

Xem thêm

Liên hệ:

090 229 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

330 triệu

96 m²
3,44 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất tại Đường Trương Văn Bang, Xã Tân Tập, Cần Giuộc, 330tr/96m2, Shr. pháp lí đầu đủ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.